Watanzania kwa ujumla tunatakiwa tuingilie kati kuhusu hili swala la ELIMU .kwa njia yoyote ile ili kwamba TUIKOMBOE ELIMU yetu.LA sivyo serikali peke yao haiwezi kushughulika na hili swala.Na swala la kubadili mitahala na mfumo wa kuyapanga matokeo,sidhani kama njia sahihi kwa sababu mambo yanayofundshwa huwa hayabadiliki ila kikubwa kuwa makini na hawa wanafunzi..
WANAFUNZI LOIBORSIRET WAASWA KUJIPANGA NA MITIHANI YA KIDATO CHA NNE
-
Na Mwandishi Wetu, Simanjiro
Wahitimu wa kidato cha nne wa Shule ya Sekondari Loiborsiret, wilayani
Simanjiro, mkoani Manyara, wameaswa kutumia muda uli...
43 minutes ago







0 comments:
Post a Comment